Trang chủ  |  Sitemap  |  Liên hệ  |  ENGLISH

Kết quả lựa chọn nhà thầu: Di dời hệ thống mạng LAN về trụ sở làm việc mới tại Chi cục Hải quan cửa khẩu quốc tế Cầu Treo

12/09/2017 10:00 AM
Untitled 1

1.                 Tên dự án: Di dời hệ thống mạng LAN về trụ sở làm việc mới tại Chi cục Hải quan cửa khẩu quốc tế Cầu Treo

2.                 Tên gói thầu: Di dời hệ thống mạng LAN về trụ sở làm việc mới tại Chi cục Hải quan cửa khẩu quốc tế Cầu Treo

3.                 Số thông báo mời thầu: 20170803061-00

4.                 Hình thức lựa chọn nhà thầu: Chào hàng cạnh tranh

5.                 Giá gói thầu: 307.024.850đ

6.                 Giá trúng thầu: 306.129.000 đ

7.                 Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Vạn Xuân

8.                 Loại hợp đồng: Trọn gói

9.                 Thời gian thực hiện hợp đồng: 45 ngày

10.             Quyết định phê duyệt: 547/QĐ-HQHT  ngày 07/9/2017 của Cục trưởng Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh.

11.             Thông tin về các hàng hóa thuộc gói thầu:

STT

Tên hàng hóa

 

Đơn vị tính

Tính năng, thông số kỹ thuật cơ bản

Xuất xứ

Giá/Đơn giá trúng thầu

(VNĐ)

Ghi chú

(1)

(2)

(3)

(4)

(5)

(6)

(7)

1

Switch 24  Juniper

Thiết bị

Switch Juniper 24-port 10/100/1000BaseT with 4 SFP uplink ports

Trung Quốc

25.595.000

 

2

Patch panel 24 port Cat6 AMP:

Thiết bị

Patch Panel Cat6 SL Series AMP

Trung Quốc

3.350.000

 

3

 

Bộ quang điện:

Thiết bị

Bộ chuyển đổi quang điện Single-Mode Gigabit. Tương thích với các chuẩn IEEE 802.3ab và IEEE 802z.

Trung Quốc

2.700.000

 

4

 

Switch Cisco Catalyst WS-C2960+24TC-S:

Thiết bị

+ Cisco WS-C2960 + 24TC-S gồm 24 cổng  Fast Ethernet 10/100
+ 2 cổng SFP và 1000BASE-T Gigabit Ethernet uplinks
+ Bộ tính năng Cisco Lite IOS của Cisco LAN Lite

Trung Quốc

9.738.000

 

44

Vật tư, phụ kiện khác: Cáp, tủ rack, các loại mũi khoan mũi đục, tun mạng...

Gói

 

 

9.528.000

 

45

Chí phí di dời mạng LAN về trụ sở mới tại Chi cục HQCKQT Cầu Treo

Node

 

 

975.000

 

Trang chủ  |  Giới thiệu  |  Trợ giúp  |  Sitemap  |  Liên hệ  |  ENGLISH
©Bản quyền 2005-2013 Tổng cục Hải quan (General Department of Vietnam Customs)
Địa chỉ: Lô E3 - Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, TP. Hà Nội   -   Điện thoại: (+8424) 39440833 (ext: 8613)   -   Email: webmaster@customs.gov.vn
Số phép số 97/GP-BC do Bộ Văn hóa - Thông tin (nay là Bộ Thông tin & Truyền thông) cấp ngày 13/03/2007
Ghi chú: phải ghi rõ "Nguồn: Tổng cục Hải quan" và liên kết đến nội dung gốc khi phát hành lại thông tin từ Cổng thông tin Điện tử Hải quan